การประชุมชมรมผู้สูงอายุ ประจำปี 2567
![การประชุมชมรมผู้สูงอายุ ประจำปี 2567](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_6679122de633a.png)
...
วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ปลัดเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลตำบลจระเข้หินและผู้สูงอายุ ได้เข้าร่วมการประชุมชมรมผู้สูงอายุ ณ อาคารอเนกประสงค์โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลจระเข้หินเพื่อทราบผลการดำเนินงานในรอบ 1 ปีที่ผ่านมาและกำหนดแนวทางในการดำเนินงานในปีต่อไป