กำจัดวัชพืชน้ำเพื่อสร้างทัศนียภาพที่ดีให้แก่ชุมชน
![กำจัดวัชพืชน้ำเพื่อสร้างทัศนียภาพที่ดีให้แก่ชุมชน](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_66791199c1e9a.png)
...
วันอังคารที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯพนักงานเทศบาลฯ ได้ร่วมกันกำจัดวัชพืชน้ำเพื่อสร้างทัศนียภาพที่ดีให้แก่ชุมชน ณ ฌาปนสถานบ้านจระเข้หิน หมู่ที่ 3 ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา