กิจกรรมการประกวดสาวประเภทสอง พิธีเปิดมวย และรับชมคอนเสริต์ ไผ่ พงศธร ในวันมหาสงกรานต์ ประจำปี 2567
...
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1/16/1f4a6.png)
สงกราต์ประจำปี 2567
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1/16/1f4a6.png)
(ประกวดสาวงาม คอนเสริต์ไผ่พงศธร เวทีมวย)
วันอาทิตย์ที่ 14 เมษายน 2567 เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย
#นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ปลัดเทศบาลตำบลจระเข้หิน หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลฯ ประชาชนชาวเทศบาลฯ และระแวกข้างเคียง ได้เข้าร่วมในกิจกรรมการประกวดสาวประเภทสอง พิธีเปิดมวย และรับชมคอนเสริต์ ไผ่ พงศธร ในวันมหาสงกรานต์ ประจำปี 2567 ณ สวนสาธารณะเทศบาลตำบลจระเข้หิน