กิจกรรมวันเด็กประจำปี 2567 โรเรียนบ้านไผ่
![กิจกรรมวันเด็กประจำปี 2567 โรเรียนบ้านไผ่](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_666feaa613dbf.png)
...
วันศุกร์ที่ 12 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดยนายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ได้เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กประจำปี 2567 เพื่อสนับสนุนทุนการศึกษาและขนม ให้แก่นักเรียน ณ โรงเรียนบ้านไผ่ ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา