นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน ได้ร่วมเป็นวิทยากรการบริการและช่วยเหลือภัยพิบัติ
![นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน ได้ร่วมเป็นวิทยากรการบริการและช่วยเหลือภัยพิบัติ](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667ce569e5c94.png)
...
วันพุธที่ 12 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน ได้ร่วมเป็นวิทยากรการบริการและช่วยเหลือภัยพิบัติ ณ โรงเรียนจระเข้หินสังฆกิจวิทยา ตำบลจระเข้หิน อำเภอครุบรี จังหวัดนครราชสีมา