ประชุมซักซ้อมเพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ ให้แก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ที่เป็นหน่วยรับงบประมาณ (องค์การบริหารส่วนจังหวัดและเทศบาล)
![ประชุมซักซ้อมเพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ ให้แก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ที่เป็นหน่วยรับงบประมาณ (องค์การบริหารส่วนจังหวัดและเทศบาล)](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202402/image_1200x_65c072d29bbe4.png)
...
วันจันทร์ที่ 18 ธันวาคม 2566 เวลา 13.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย#นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยนางอโนทัย ชอบสว่าง ปลัดเทศบาลตำบลจระเข้หิน เข้าร่วมประชุมซักซ้อมเพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ ให้แก่องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ที่เป็นหน่วยรับงบประมาณ (องค์การบริหารส่วนจังหวัดและเทศบาล) ณ ห้องประชุม ลำปรุ เทศบาลตำบลปรุใหญ่ อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา