ประชุมหัวหน้าส่วนราชการและคณะกรรมการบริหารงานอำเภอครบุรีครั้งที่ 2/2567
![ประชุมหัวหน้าส่วนราชการและคณะกรรมการบริหารงานอำเภอครบุรีครั้งที่ 2/2567](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_6671463aa5c66.png)
...
วันพฤหัสบดีที่ 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน ภายใต้การนำของ #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน ได้มอบหมายให้นางสุภาคูณ ระวังครบุรี รองนายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน และนางอโนทัย ชอบสว่าง ปลัดเทศบาลตำบลจระเข้หิน ได้เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการและคณะกรรมการบริหารงานอำเภอครบุรีครั้งที่ 2/2567 ณ ศาลาประชาคมอำเภอครบุรี ที่ว่าการอำเภอครบุรี