ปรับภูมิทัศน์ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจระเข้หินเพื่อปรับปรุงสภาพแวดล้อมและเพิ่มความสวยงามให้แก่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจระเข้หิน
![ปรับภูมิทัศน์ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจระเข้หินเพื่อปรับปรุงสภาพแวดล้อมและเพิ่มความสวยงามให้แก่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจระเข้หิน](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667b870b81baa.png)
...
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยพนักงานเทศบาลตำบลจระเข้หิน ได้ลงพื้นที่ปรับภูมิทัศน์ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจระเข้หินเพื่อปรับปรุงสภาพแวดล้อมและเพิ่มความสวยงามให้แก่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กจระเข้หิน ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา #เพราะทุกข์ของท่านคือหัวใจของเรา