ร่วมกันลอกคลองส่งน้ำท่าผยุง ตำบลจระเข้หิน
![ร่วมกันลอกคลองส่งน้ำท่าผยุง ตำบลจระเข้หิน](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_66751bcfd5fcd.png)
...
วันพฤหัสบดีที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯ พนักงานเทศบาล ประชาชนชาวเทศบาลตำบลจระเข้หิน ได้ร่วมกันลอกคลองส่งน้ำท่าผยุง เพื่อทำความสะอาดและเพื่อให้น้ำไหลผ่านได้ดียิ่งขึ้น ณ คลองส่งน้ำท่าผยุง บ้านไผ่