ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้ประสบอุบัติเหตุทางรถจักรยานยนต์
![ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้ประสบอุบัติเหตุทางรถจักรยานยนต์](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667cd5bead3bd.png)
...
วันอังคารที่ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 17.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมพนักงานกู้ชีพเทศบาลตำบลจระเข้หินได้ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้ประสบอุบัติเหตุทางรถจักรยานยนต์ขาหักผิดรูปพร้อมนำส่งโรงพ
ยาบาลครบุรี #เพราะทุกข์ของท่านคือหัวใจของเรา