ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้เกิดอุบัติเหตุรถมอเตอร์ไซค์ที่ได้รับบาดเจ็บ
![ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้เกิดอุบัติเหตุรถมอเตอร์ไซค์ที่ได้รับบาดเจ็บ](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_66793be0d3e73.png)
...
วันพุธที่ 27 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมพนักงานกู้ชีพเทศบาลตำบลจระเข้หินได้ลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้เกิดอุบัติเหตุรถมอเตอร์ไซค์ที่ได้รับบาดเจ็บ#เพราะทุกข์ของท่านคือหัวใจของเรา