ลงพื้นที่นำน้ำไปช่วยเหลือเพื่อแก้ปัญหาบรรเทาภัยแล้ง
![ลงพื้นที่นำน้ำไปช่วยเหลือเพื่อแก้ปัญหาบรรเทาภัยแล้ง](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667912baea3f6.png)
...
วันพฤหัสบดีที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 12.30น เทศบาลตำบลจระเข้หิน ภายใต้การนำของ #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หินพร้อมด้วยฝ่ายรักษาความสงบ และเจ้าหน้าที่เทศบาลฯ ได้ลงพื้นที่นำน้ำไปช่วยเหลือเพื่อแก้ปัญหาบรรเทาภัยแล้ง ณ วัดเขาถ้ำแกลบ ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา #ทุกข์ของท่านคือหัวใจของเรา