ลงพื้นที่พบปะประชาชนเพื่อเยี่ยมเยียนผู้สูงอายุ
![ลงพื้นที่พบปะประชาชนเพื่อเยี่ยมเยียนผู้สูงอายุ](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_6675218d8d493.png)
...
“นายกพบปะประชาชน”วันจันทร์ที่12 กุมภาพันธ์ เวลา 10.00 น เทศบาลตำบลจระเข้หินนำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หินพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่/พนักงานได้ลงพื้นที่พบปะประชาชนเพื่อเยี่ยมเยียนผู้สูงอายุ ณ บ้านจระเขหินหมู่ที่1 ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา