ลงพื้นที่มอบถังดับเพลิงให้แก่โรงเรียนชุมชนจระเข้หินและประชาชน
![ลงพื้นที่มอบถังดับเพลิงให้แก่โรงเรียนชุมชนจระเข้หินและประชาชน](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_66739422e94f9.png)
...
วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดยนายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยหัวหน้าฝ่ายป้องกันบรรเทาสาธารณะภัย ได้ลงพื้นที่มอบถังดับเพลิงให้แก่โรงเรียนชุมชนจระเข้หินและประชาชนชาวเทศบาลตำบลจระเข้หินเพื่อเตรียมความพร้อมในการป้องกันและลดความเสี่ยงต่ออัคคีภัยที่อาจจะเกิดขึ้น หรือหากเกิดขึ้นแล้วสามารถระงับได้อย่างรวดเร็ว