ลงพื้นที่มอบบัตรผู้พิการให้แก่ผู้พิการในเขตเทศบาลตำบลจระเข้หิน
![ลงพื้นที่มอบบัตรผู้พิการให้แก่ผู้พิการในเขตเทศบาลตำบลจระเข้หิน](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_66739d5fa4214.png)
...
วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดยนายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร นักพัฒนาชุมชน ได้ลงพื้นที่มอบบัตรผู้พิการให้แก่ผู้พิการในเขตเทศบาลตำบลจระเข้หิน เพื่อให้ได้รับสิทธิประโยชน์ของผู้พิการที่สมควรได้รับต่อไป