ลงพื้นที่ ดับไฟที่ไหม้บ่อขยะเพื่อเป็นการระงับมลพิษเกี่ยวกับควันและฝุ่นpm2.5
![ลงพื้นที่ ดับไฟที่ไหม้บ่อขยะเพื่อเป็นการระงับมลพิษเกี่ยวกับควันและฝุ่นpm2.5](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_6673a1418c341.png)
...
วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.30น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณะภัย ได้ลงพื้นที่ ดับไฟที่ไหม้บ่อขยะเพื่อเป็นการระงับมลพิษเกี่ยวกับควันและฝุ่นpm2.5 ณ บ่อขยะตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา