สร้างบ้านให้แก่คนยากไร้
![สร้างบ้านให้แก่คนยากไร้](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667cd4a2476a9.png)
...
วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน และพนักงานเทศบาลตำบลจระเข้หินได้ลงพื้นที่ปรับปรุงซ่อมแซ่มที่อยู่อาศัยให้แก่ผู้ยากไร้ เพื่อเป็นที่อยู่อาศัยหลบฝนหลบแดด ณ เขตเทศบาลตำบลจระเข้หิน #เพราะทุกข์ของท่านคือหัวใจของเรา