โครงการฝึกอบรมทักษะอาชีพผ้ามัดย้อม
![โครงการฝึกอบรมทักษะอาชีพผ้ามัดย้อม](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_66792e172072f.png)
...
วันพุธที่ 20 มีนาคม พ.ศ. 2567 เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ปลัดเทศบาลฯ ผู้ใหญ่บ้าน กลุ่มสตรีแม่บ้านเทศบาลตำบลจระเข้หิน ได้เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมทักษะอาชีพผ้ามัดย้อม เทศบาลตำบลจระเข้หิน ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ สำนักงานเทศบาลตำบลจระเข้หิน อาคาร 2 ชั้น 2