โครงการออกกำลังกายด้วยวิธีบาสโลบหมู่ที่ 3
![โครงการออกกำลังกายด้วยวิธีบาสโลบหมู่ที่ 3](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667b85d76ae50.png)
...
วันอังคารที่ 14 พฤษภาคม 2567 เวลา 17.00น.เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดย #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ผู้ใหญ่บ้าน คณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลจระเข้หินและสมาชิกชมรมบาสโลบหมู่ที่ 3 ได้เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการออกกำลังกายด้วยวิธีบาสโลบหมู่ที่ 3 ณ บริษัทบายโภคา จำกัด หมู่ที่ 3 ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา