ลงพื้นที่สำรวจรางระบายให้เพื่อสอบถามปัญหาพร้อมหาแนวทางแก้ไข ณ บ้านจระเข้หินหมู่ที่ 8
![ลงพื้นที่สำรวจรางระบายให้เพื่อสอบถามปัญหาพร้อมหาแนวทางแก้ไข ณ บ้านจระเข้หินหมู่ที่ 8](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_666fda71572b8.png)
...
วันพุธที่ 3 มกราคม 2567 เทศบาลตำบลจระเข้หิน ภายใต้การนำของ #นายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน ได้มอบหมายให้นางสุภาคูน ระวังครบุรี รองนายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน ได้ลงพื้นที่สำรวจรางระบายให้เพื่อสอบถามปัญหาพร้อมหาแนวท
างแก้ไข ณ บ้านจระเข้หินหมู่ที่ 8 #เพราะทุกข์ของท่านคือหัวใจของเรา