ลงพื้นที่นำน้ำช่วยเหลือพ่อแม่พี่น้องชาวเทศบาลตำบลจระเข้หินที่คาดแคลนน้ำอุปโภค-บริโภค
![ลงพื้นที่นำน้ำช่วยเหลือพ่อแม่พี่น้องชาวเทศบาลตำบลจระเข้หินที่คาดแคลนน้ำอุปโภค-บริโภค](https://chorakhehin.go.th/uploads/images/202406/image_1200x_667936a5f0faa.png)
...
วันจันทร์ที่ 25 มีนาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลจระเข้หิน นำโดยนายภัทร ระวังครบุรี นายกเทศมนตรีตำบลจระเข้หิน พร้อมด้วยหัวหน้าฝ่ายรักษาความสงบ และพนักงานเทศบาลฯ ได้ลงพื้นที่นำน้ำช่วยเหลือพ่อแม่พี่น้องชาวเทศบาลตำบลจระเข้หินที่คาดแคลนน้ำอุปโภค-บริโภค ตามที่ประชาชนได้เขียนคำร้องมายังเทศบาลฯ ณ บ้านจระเข้หิน หมู่ที่ 1 ตำบลจระเข้หิน อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา